HÓA K36C
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn HÓA K36C ONLINE. Các bạn vui lòng click vào nút đăng kí thành viên để tham gia cùng chúng tôi nhé, ai đã là thành viên của hóa 1C thì phải tham gia viết bài tích cực trên tinh thần 'bài viết nhiều - diễn đàn phong phú - mọi người cùng vui'. Xin lưu ý, bài viết được gọi là hợp lệ nếu đó là bài viết có dấu, tất cả các trường hợp khác kể cả viết bằng kí tự tin nhắn đều xem là spam. Kể từ ngày thông báo này, nếu ai vi phạm sẽ phải bị kỷ luật. Trường hợp vi phạm 3 lần sẽ bị banned nick 7 ngày...
Một lần nữa, xin chào đón các bạn...
Hãy xem 1C trổ tài - KHÔNG GÌ LÀ KHÔNG THỂ...EVERY BODY SAYS YEAH...

Join the forum, it's quick and easy

HÓA K36C
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn HÓA K36C ONLINE. Các bạn vui lòng click vào nút đăng kí thành viên để tham gia cùng chúng tôi nhé, ai đã là thành viên của hóa 1C thì phải tham gia viết bài tích cực trên tinh thần 'bài viết nhiều - diễn đàn phong phú - mọi người cùng vui'. Xin lưu ý, bài viết được gọi là hợp lệ nếu đó là bài viết có dấu, tất cả các trường hợp khác kể cả viết bằng kí tự tin nhắn đều xem là spam. Kể từ ngày thông báo này, nếu ai vi phạm sẽ phải bị kỷ luật. Trường hợp vi phạm 3 lần sẽ bị banned nick 7 ngày...
Một lần nữa, xin chào đón các bạn...
Hãy xem 1C trổ tài - KHÔNG GÌ LÀ KHÔNG THỂ...EVERY BODY SAYS YEAH...
HÓA K36C
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» fan hâm mộ ghita ơi,ghé zô dòm thử đi nè
vu vơ ngày cn EmptySat Oct 01, 2011 6:39 pm by Trang Nguyen

» Kết quả cuộc thi C-GROUP như sau
vu vơ ngày cn EmptySun Aug 28, 2011 9:04 pm by huoubac

» nhận thức cuộc sống bằng trách nhiệm cá nhân
vu vơ ngày cn EmptySun Jul 24, 2011 11:47 pm by thuytran_49

» CUỘC THI C-GROUP
vu vơ ngày cn EmptySat Jul 23, 2011 6:14 pm by huoubac

»  đám tang bin laden
vu vơ ngày cn EmptySat Jun 25, 2011 10:25 am by gianggiangonline

» phụ nữ khó hiểu thật
vu vơ ngày cn EmptyFri Jun 24, 2011 4:18 pm by gianggiangonline

» thầy Tuấn ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
vu vơ ngày cn EmptyMon Jun 13, 2011 3:01 pm by huoubac

» dzô đâyxem nè pà kon ơi!!!
vu vơ ngày cn EmptyMon Jun 13, 2011 3:00 pm by huoubac

» hoá học và sư phạm
vu vơ ngày cn EmptyThu May 26, 2011 7:54 pm by Trang Nguyen

vu vơ ngày cn

2 posters

Go down

vu vơ ngày cn Empty vu vơ ngày cn

Bài gửi  lã vy Sun Apr 24, 2011 9:07 pm

cái này viết lần thứ 2 rồi, viết đại k biết up đc k.
7 tháng là thời gian tớ quen cậu,k biết có đủ dài để gắn bó, đủ để nhớ thương hay giận hờn k nữa.
Ngày tớ gặp cậu đầu tiên trời mưa ghê gớm, nhưng lại cảm thấy hạnh phúc vì gặp cậu, vì cậu cho tớ trú ẩn sau những ngày thấp thỏm.
Thế là tớ bắt đầu yêu cậu...
Yêu vì cái bạn lớp trưởng tự kỉ, vì bạn này hay giúp chở tớ về, giúp tớ đủ thứ, cảm ơn lt nhá.
Yêu vì cái bạn khoái lấy vé bus để gấp hạc, thế là k thèm đi cùng tớ chỉ vì mê gấp hạc, vậy mà đã đi ra đi vào khi nghe giọng tớ nghèn nghẹn vì ngái ngủ chứ k vì lý do gì cả.
Yêu vì cái bạn suốt ngày chối bai bãi khi bị tớ nói : lại yêu nữa òi. Ba nè mốt đừng chìu con quá, cứ la con đi, suốt ngày chìu con thế mốt con k thèm lấy chồng mà ở vậy hành ba đó, lại yêu nữa òi, làm sao bớt yêu đây?!
Yêu cái bạn khoái đi trễ, cái mặc áo ngắn ngắn, khoái chỉ cái tay ra "Uhm cái này đc!", khoái nhất là cái chuyện nhà ngoại bạn này trái cây ngon nhắm^^
Yêu cái bạn hình như k nhớ tên nữa, ngại quá tại tính mình hay quên ^^, mà bạn này nói giọng nhỏ nhẹ thấy sợ khoái khoái.
Yêu cái bạn gái mới lớn, phải nói đúng hơn là gái sắp già thì mới đúng, kakaka, phó chủ tịch trại tự kỉ
Yêu 2 cái bạn suốt ngày gặp là đánh nhau, theo lời bà nội tớ nói là :" 2 đứa nó thể hiện t/y bạo lực quá"
Yêu 2 cha con cái nhà kia, suốt ngày lợi dụng tớ ngoan hiền để chọc ghẹo, xỉa xói tớ, mốt mà thế nữa tớ méc ba tớ nhá.
Yêu vì k biết vì sao cả
Àh nói thêm tớ là gái ngoan nhá, cậu đừng dụ dỗ tớ đi chơi nữa, ngại lắm, ba mẹ tớ biết đc thì la tớ chết ^^
Yêu lắm nhá, làm sao nói hết đc t/c của tớ cho cậu đây, ngại quá !!!

lã vy

Điểm : 4

vu vơ ngày cn Empty Re: vu vơ ngày cn

Bài gửi  huoubac Sun Apr 24, 2011 9:11 pm

lã vy đã viết:cái này viết lần thứ 2 rồi, viết đại k biết up đc k.
7 tháng là thời gian tớ quen cậu,k biết có đủ dài để gắn bó, đủ để nhớ thương hay giận hờn k nữa.
Ngày tớ gặp cậu đầu tiên trời mưa ghê gớm, nhưng lại cảm thấy hạnh phúc vì gặp cậu, vì cậu cho tớ trú ẩn sau những ngày thấp thỏm.
Thế là tớ bắt đầu yêu cậu...
Yêu vì cái bạn lớp trưởng tự kỉ, vì bạn này hay giúp chở tớ về, giúp tớ đủ thứ, cảm ơn lt nhá.
Yêu vì cái bạn khoái lấy vé bus để gấp hạc, thế là k thèm đi cùng tớ chỉ vì mê gấp hạc, vậy mà đã đi ra đi vào khi nghe giọng tớ nghèn nghẹn vì ngái ngủ chứ k vì lý do gì cả.
Yêu vì cái bạn suốt ngày chối bai bãi khi bị tớ nói : lại yêu nữa òi. Ba nè mốt đừng chìu con quá, cứ la con đi, suốt ngày chìu con thế mốt con k thèm lấy chồng mà ở vậy hành ba đó, lại yêu nữa òi, làm sao bớt yêu đây?!
Yêu cái bạn khoái đi trễ, cái mặc áo ngắn ngắn, khoái chỉ cái tay ra "Uhm cái này đc!", khoái nhất là cái chuyện nhà ngoại bạn này trái cây ngon nhắm^^
Yêu cái bạn hình như k nhớ tên nữa, ngại quá tại tính mình hay quên ^^, mà bạn này nói giọng nhỏ nhẹ thấy sợ khoái khoái.
Yêu cái bạn gái mới lớn, phải nói đúng hơn là gái sắp già thì mới đúng, kakaka, phó chủ tịch trại tự kỉ
Yêu 2 cái bạn suốt ngày gặp là đánh nhau, theo lời bà nội tớ nói là :" 2 đứa nó thể hiện t/y bạo lực quá"
Yêu 2 cha con cái nhà kia, suốt ngày lợi dụng tớ ngoan hiền để chọc ghẹo, xỉa xói tớ, mốt mà thế nữa tớ méc ba tớ nhá.
Yêu vì k biết vì sao cả
Àh nói thêm tớ là gái ngoan nhá, cậu đừng dụ dỗ tớ đi chơi nữa, ngại lắm, ba mẹ tớ biết đc thì la tớ chết ^^
Yêu lắm nhá, làm sao nói hết đc t/c của tớ cho cậu đây, ngại quá !!!
yêu lắm thế kia áh...^^ mà hình như không yêu mình thì phải...buồn 5s...huhuhu
huoubac
huoubac
Admin
Admin

Điểm : 70

https://hoak36c.forumvi.com